செய்திகள்

அமைச்சர்களுக்கு பிரதமர் மோடி அதிரடி உத்தரவு!!காலை 9.30 மணிக்கு அலுவலகத்தில் இருக்க வேண்டும்!

பிரதமர் மோடி தலைமையிலான மத்திய மந்திரி சபையின் முதல் கூட்டம் நேற்று டெல்லியில் நடந்தது. இதில் மந்திரிகளுக்கு பிரதமர் மோடி பல்வேறு உத்தரவுகளை பிறப்பித்தார். குறிப்பாக, அனைத்து அமைச்சர்களும் காலை 9.30 மணிக்கு அலுவலகத்தில் இருக்க வேண்டும். வீட்டில் இருந்து பணி செய்வது கூடாது என்று உத்தரவிட்டுள்ளார். மேலும் அலுவலகம் வந்தவுடன், புதிய பணிகள் குறித்து அமைச்சக அதிகாரிகளுடன் விவாதிக்க வேண்டும் எனவும் தெரிவித்தார். 

இணை மந்திரிகளுக்கு கேபினட் மந்திரிகள் முக்கியத்துவம் அளிக்க வேண்டும். முக்கிய ஆவணங்களை இணை மந்திரிகளுடனும் பகிர்ந்துகொள்ள வேண்டும். அமைச்சகத்தின் பரிந்துரைகளை கேபினட் மற்றும் இணை மந்திரிகள் இணைந்து விவாதித்து முடிவு எடுக்க வேண்டும். மந்திரிகள் அனைவரும் தங்கள் தொகுதியில் மக்களை சந்திப்பதை வழக்கமாக்கிக்கொள்ள வேண்டும். இதில் மந்திரிகளும், எம்.பிக்களும் ஒரே மாதிரிதான் செயல்பட வேண்டும். ஆகிய உத்தரவுகளை பிரதமர் நரேந்திர மோடி பிறப்பித்தார்.

Tags
Show More

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close