செய்திகள்

ஊடகங்களை வெளுத்து வாங்கிய எச்.ராஜா முதலில் கிருஸ்தவர்கள் முஸ்லிம்கள் செய்யும் தவறை கேளுங்கள்!!!

இந்துக்கள் தீவிரவாதி என, வேறெங்கும் பேசாத கமலஹாசன், பள்ளப்பட்டியில் மட்டும் பேசியதற்கு காரணம், முஸ்லிம் ஓட்டுக்கள் வாங்க வேண்டும் என்ற, மிக கேவலமான எண்ணத்தில் தான்.கமலுக்கு என்ன தெரியும் பள்ளபட்டியை பற்றி அவருக்கு தெரிந்தது எல்லாமே அரை நிர்வாண பெண்களுடன் கூத்தடிப்பது தான் கமலை போல ஒழுக்கங்கெட்ட மனிதர் உலகத்தில் வேறு யாருமில்லை..
அரவக்குறிச்சியில் இந்துக்கள் நடமாடமுடியாதா சூழ்நிலை உள்ளது. பள்ளபட்டியில் காவல் நிலையம் கிடையாது. புகார் கொடுக்க வேண்டும் எனில் ஜாமத்தில் தான் கொடுக்க வேண்டும். இதை பற்றி பேச தைரியம் உள்ளதா கமலுக்கு?
கமல்ஹாசன் குடும்பம் கிறிஸ்துவ குடும்பம். இஸ்லாமியர்களின் கைக்கூலியாக கமல்ஹாசன் செயல்படுகிறார் கிருஸ்துவர்கள் மற்றும் இஸ்லாமியர்கள் செய்யும் தவறை எந்த ஊடகமும் காட்டுவதில்லை பேசுவதில்லை.எல்லா ஊடகங்களும் இந்து விரோதமாக செயல்படுவதால் தான் எனக்கு கோபம் வருகிறது.
சுதந்திரம் கிடைத்த பிறகு நவகாளியிலே ஆயிரக்கணக்கான இந்து பெண்களை கற்பழித்த இஸ்லாமியர்களை பற்றி பயங்கரவாதம் இல்லை.

மேலும் ஹ.ராஜா கூறியதாவது விஸ்வரூபம் படம் வெளியாகும் பொது தமிழ்நாடு தவ்ஹீத் ஜமாத் தலைவர் பி.ஜெய்னுல்லாபுதீன், மணிரத்னம் வீட்டில் குண்டு போட்டோம் வெடிக்கல,ஆனால் கமல்ஹாசன் வீட்டில் குண்டு போட்டால் வெடிக்காது என்று சொல்ல முடியாதுனு பேசிருந்தார். அதை எந்த காட்சியாவது எதிர்த்து பேசியதுண்டா..? ஆனால் அமைச்சர் ராஜேந்திர பாஜாஜி நாக்கை அறுப்போம் என்று சொன்னதுக்கு அத்தனை கட்சிகளும் வரிந்துகட்டி வந்து அமைச்சரை பதவி விலக வேண்டும் என்று கேட்பது என்ன நியாயம் என்று பேசிருந்தார்.

Tags
Show More
Back to top button
Close
Close