செய்திகள்தமிழ் நாடு

பிளஸ்-2 பொதுத்தேர்வு முடிவுகள் முதலிடம் பிடித்து திருப்பூர் சாதனை!

திருப்பூர் சாதனை!!

பிளஸ்-2 பொதுத்தேர்வு எழுதிய பள்ளி மாணவர்கள் மற்றும் தனித்தேர்வர்களின் தேர்வு முடிவுகளும், பிளஸ்-1 மார்ச், ஜூன் பருவ தேர்வுகளில் தேர்ச்சி பெறாத பாடங்களை மார்ச் 2019-ல் எழுதிய தேர்வர்களின் தேர்வு முடிவுகள் இன்று காலை வெளியானது.

மொத்த தேர்ச்சி விகிதம்- 91.03 சதவீதம்
மாணவிகள் தேர்ச்சி : 93.64 சதவீதம்
மாணவர்கள் தேர்ச்சி: 88.57 சதவீதம்

மாவட்ட அளவில் அதிக தேர்ச்சி

*திருப்பூர் முதலிடம்: 95.37 சதவீதம்
*ஈரோடு 2-வது இடம் (95.23 சதவீதம்)
*பெரம்பலூர் 3-வது இடம் 95.15 சதவீதம்

*மாணவர்களை விட மாணவிகள் தேர்ச்சி 5.07 சதவீதம் அதிகம்

தேர்வர்கள் www.tnr-esults.nic.in, www.dge1.tn.nic.in, www.dge2.tn.nic.in ஆகிய இணையதளங்களுக்கு சென்று தங்களுடைய பதிவு எண், பிறந்த தேதி, மாதம், ஆண்டை பதிவு செய்து தேர்வு முடிவுகளை மதிப்பெண்களுடன் தெரிந்து கொள்ளலாம். மேலும் பள்ளி மாணவர்கள் தாங்கள் பயின்ற பள்ளிகளிலும் மதிப்பெண்களுடன் கூடிய தேர்வு முடிவுகளை அறியலாம்.

Tags
Show More
Back to top button
Close
Close