2019 தேர்தல்

மோடிக்குதான் எங்க ஓட்டு! பீகாரில் 61 சதவீதம் பேர் ஆதரவு: ராகுலுக்கு 34 சதவீதம் – இந்தியா டுடே கருத்துக் கணிப்பு

நரேந்திர மோடி மீண்டும் பிரதமராக வருவதற்கு பீகார் மாநிலத்தவர்கள் 61 சதவீதம் பேர் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளார்கள்.

அடுத்த பிரதமராக யார் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என்ற கருத்து கணிப்பை இந்தியா டுடே பீகார் மாநிலத்தில் நடத்தியது. இதில் பிரதமர் மோடிக்கு 61 சதவீதம் பேர் ஆதரவு அளித்துள்ளார்கள். ராகுலுக்கு 34 சதவீதம் பேர் ஆதரவு அளித்துள்ளார்கள். மத்திய அரசு மீது பீகார் மக்கள் 60 சதவீதம் பேர் திருப்தி அடைந்ததாகவும், 36 சதவீதம் பேர் அதிருப்தி அடைந்துள்ளதாகவும் 4 சதவீதம் பேர் கருத்து தெரிவிக்கவில்லை எனவும் கருத்து கணிப்பில் தெரியவந்துள்ளது.

ஜாதி வாரி அடிப்படையில், பிரதமர் மோடிக்கு ஓபிசி பிரிவினர் 24 சதவீதம் பேரும் பொது பிரிவினர் 17 சதவீதம் பேர் உட்பட 61 சதவீதம் பேர் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளனர். கடந்த செப்டம்பரில் நடத்தப்பட்ட கருத்துக்கணிப்பின்படி 58 சதவீதமாகவும், நவம்பரில் 60 சதவீதமாகவும் டிசம்பரில் 61 சதவீதமாக ஆதரவு பெருகி வந்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. ராகுலுக்கு செப்டம்பரில் 32 சதவீதமும், நவம்பரில் 28-ஆக குறைந்து டிசம்பரில் 34 சதவீதமாக அதிகரித்துள்ளது.

Tags
Show More
Back to top button
Close
Close