தமிழ் நாடு

மூன்று குழந்தைகளின் ஈழத்தமிழ் தாயை “சமைத்து தருகிறேன், சல்லாபத்துக்கு உடன்படு” என பாலியல் உறவுக்கு கட்டாயப்படுத்திய ‘காம’க்கொடூரன் வைரமுத்து! வெளிவரும் கருப்பு பக்கங்கள், காற்றில் பரக்கும் வைரமுத்துவின் மானம்

வைரமுத்து மீதான பாலியல் புகார்கள் தொடர்ந்து வெளிவந்த வண்ணம் உள்ளதால், தமிழர்கள் கொந்தளித்து போயுள்ளனர். யோக்கியன் போல நடித்து இத்தனை நாட்கள் இப்படி அனைவரையும் ஏமாற்றி விட்டானே இந்த காமவெறிப்பிடித்த காட்டு மிருகம் என்ற ரீதியிலேயே தமிழர்களின் எண்ணவோட்டம் தற்போது உள்ளது.

தற்போது வைரமுத்துவின் மீது வைக்கப்பட்டுள்ள புதிய குற்றச்சாட்டு ஆதாரத்துடன் உள்ளதால், வைரமுத்து நீண்ட நாள் ஓடி, ஒளிய முடியாது என்றே தோன்றுகிறது.

பாடகர் சின்மயிக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ள தகவலின் படி, ஐரோப்பாவில் வசித்து வரும் ஒரு ஈழத்தமிழ் தாய் தன் மூன்று குழந்தைகளுடன் சென்னை வந்திருந்ததாகவும், அப்போது வைரமுத்துவின் வீட்டிற்கு அருகில் சென்ற போது அவரை பார்க்க வேண்டும் என்ற எண்ணத்தில் வீட்டில் அனுமதி கேட்டதும் வழங்கப்பட்டது எனவும், அவரை பார்த்த போது அந்த பெண்ணின் தொலைபேசி எண்ணை வாங்கிய வைரமுத்து அடுத்த நாள் முதலே அப்பெண்ணை தொடர்பு கொண்டு காம உரையாடல்களை துவங்கி விட்டதாகவும் கூறப்பட்டுள்ளது. உனக்கு நான் சமைத்து தருகிறேன் எனக்கு நீ உடன்படு என்று பேசியது மட்டுமல்லாமல் மிகவும் கொச்சையாக நடந்துக் கொண்டதாகவும், அந்த உரையாடல்கள் அனைத்தையும் பதிவு செய்து ஐரோப்பாவிலே காம மிருகம் வைரமுத்துவை தண்டிக்க முயன்றதாகவும் கூறப்பட்டுள்ளது.

தேவை என்றால் இந்த சம்பவம் தொடர்பான ஆதாரங்களையும் கொடுக்க முன்வருவதாகவும் அந்த பதிவில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. வைரமுத்துவின் காம லீலைகள் எல்லை கடந்து போயுள்ளது ஏற்கனவே தெளிவான நிலையில், மேலும் பல சம்பவங்கள் வெளிச்சத்திற்கு வர வாய்ப்புள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

Tags
Show More
Back to top button
Close
Close